[S]tyle [G]roup
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[S]tyle [G]roup

Tình hình 4rum chưa hoàn thiện. Mong đc giúp đỡ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Admin tự giới thiệu

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Chia tay cũng là êuz
Admin

Admin tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Admin tự giới thiệu   Admin tự giới thiệu Icon_minitimeThu Feb 05, 2009 3:55 pm

Dzạ em tên La Ngân Very Happy
Lúp 8A1 thân iu
Tính tình: chúa hâm
Nay em lập 4rum theo iu cầu của bàn dân thiên hạ. Tình hình em rất là gà về cái này. Kính mong pà k0n thông cảm mà ủng hộ cho em. Giúp em hoàn thiện 4rum này.
Xin chân thành củm ơn Razz
20 20 20 20 20 20
https://stylegroup.all-up.com
T_O_L

T_O_L

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin tự giới thiệu   Admin tự giới thiệu Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 4:23 pm

dạ...em tên la` Dương Nguyễn Thiên Trang ạ
lớp 8a1 iu vấu
tinh` hình là 4rumlớp e đag ế...hơhơ. Very Happy mog mấy u đăg kí nhiều nhiều để g0p' i' giup'
4rum lớp em..mog mi' u chiu' cô' Embarassed 29 29 29
kEnDy_WjN

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin tự giới thiệu   Admin tự giới thiệu Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 4:36 pm

kjnh' thưa kac' kô pac' gần xa............ em tên Nguyễn Ngọc Phương Trang........class 8a1 mến ju...........
tjnh` hjnh` bêy h la` 4rum rất ê' .............mog pa`koan kô pac' zô g0p' zuj dum`....... 08 08 08 63 63 63
[Star]_520

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin tự giới thiệu   Admin tự giới thiệu Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 8:21 pm

59 Kinh' thua mj' u dang cu* ngu. taj. stylegroup.........minh` xin tu joi' thieu. tj' nha
ten minh` tren 4rum la`: [Star]_520.......con` ten that la` Thanh Nhu*........hien dang hox tap taj lup' 8A1 iu dau'.......
Pa` kon doc. dc thong diep nj` thj` hay~ vao` ung~ ho^. choa 4rum lop' minh` nge..... 60 ......rat' mong se~ coa' them hang` xom' tren Stylegroup......
42 41 43
[S]traw[B]erry

[S]traw[B]erry

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin tự giới thiệu   Admin tự giới thiệu Icon_minitimeSat Feb 07, 2009 9:44 pm

Name : kiu e = Vy đc oài nház I love you I love you
Lúp 6a7 iu wấu :d

Cho hỏi admin tí nház:" 4fum nì dành cho hs 13t -> ... zị e lúp 6 pon chen đc hem??? Neutral Neutral
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin tự giới thiệu   Admin tự giới thiệu Icon_minitime

Admin tự giới thiệu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thiếu sót của điện ảnh Việt Nam
» vài điều mong admin xem qua
» Bài viết hay - Admin tặng con trai nà