[S]tyle [G]roup
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[S]tyle [G]roup

Tình hình 4rum chưa hoàn thiện. Mong đc giúp đỡ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bài viết hay - Admin tặng con trai nà

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Chia tay cũng là êuz
Admin

Bài viết hay - Admin tặng con trai nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Bài viết hay - Admin tặng con trai nà   Bài viết hay - Admin tặng con trai nà Icon_minitimeSat Feb 07, 2009 7:09 pm

Ta ... Ta hay đùa hay giỡn, giỡn với mọi người vì tính ta là thế. Và với Em cũng thế, Ta cũng đã từng đùa nhưng rồi Ta biết rằng hình như chẳng phải là giỡn...

Ta ... Ta cảm nhận một dòng chảy mới trong tim mình, dòng chảy của sự quan tâm, lo lắng. Ta lo cho Em, lo cho một người bạn chưa thân, lo lo lắm.

Ta ... Ta cảm thấy sung sướng khi biết rằng tình Ta ko đơn phương. "Dù tiếp tục hay dừng lại, anh vẫn vui vì như thế là đủ rùi", Ta nói thật lòng mình với Em, khẽ khàng và thanh thoát.

Ta ... Ta cảm thấy nhẹ nhõm trước nụ cười của Em. Mọi bực dọc đều tan biến khi thấy Em cười, Ta muốn, muốn dc nhìn thấy Em cười, để Ta thấy đời mình vui hơn.

Ta ... Ta như tan chảy trước những giọt nước mắt của Em. Ta muốn, muốn vỗ về an ủi nhưng Ta sợ, sợ rằng lời nói của mình lại làm Em đau.

Ta ... Ta muốn dc đọc tin nhắn của Em. Mỗi lần dt reo lên, Ta muốn, muốn đó là Em, dù biết rằng chỉ 350đ cùng những con chữ nhưng Ta biết đó là lời Em muốn nói với Ta.

Ta ... Ta muốn nhắn tin cho Em nhìu, nhìu lắm. Nhưng Ta sợ, sợ rằng những lời nói của Ta ... khủng bố tình Em vì Ta biết Ta chưa phải là lựa chọn duy nhất của Em.

Ta ... Ta chỉ là một trong những người bên Em. Ta biết Ta chẳng là gì cả, Ta không như những người kia, Ta chỉ là một sv nghèo, Ta chưa làm ra tiền để thoải mái đến với Em nhưng Ta, Ta lại cố gắng để len vào trái tim Em.

Ta ... Ta đồng ý khi em xin thêm thời gian. Bởi Ta biết Ta đẩy nhịp độ wá nhanh vì Ta sợ, Ta sợ sẽ mất Em. Ta sẽ chờ, sẽ đợi, dù đó là đợi chờ trong hão huyền, vô vọng.

Ta ... Ta từng nói với Em rằng "Em hãy lựa chọn người mà em yêu nhất, dù đó không phải là anh, vì anh chỉ muốn thấy em dc hạnh phúc". Ta biết rằng nghe câu đó Em sẽ đau nhưng Em có biết Ta đau, đau gấp ngàn lần Em.

Ta ... Ta nói rằng chấp nhận quá khứ của Em dù nó có xấu đến đâu. Đôi lúc, Ta hỏi về quá khứ của Em, không phải Ta tò mò tọc mạch mà chỉ đơn giản là Ta muốn biết thêm về Em, muốn dc chia sẻ cùng Em.

Ta ... Ta lặng lẽ ngồi đọc hơn 100 blog entries của Em, để Ta hiểu thêm về Em, về người mà trái tim Ta đã chọn và có thể Ta đọc blog Em còn nhìu hơn chính Em...

Ta ... Ta muốn viết rất nhiều về Em nhưng Ta sợ, Ta sợ những dòng chữ ấy sẽ ép Em vào ngõ yêu Ta. Ta chỉ muốn Em thật thoải mái khi đến bên Ta, như Ta đã đến bên Em.

Ta ... Ta chẳng biết tình Ta đang ở đâu? Là thích? Là thương? Hay là yêu? Nhưng Ta biết, biết rằng tim Ta đã khắc bóng hình Em.

Ta ... Ta tự tạo một cái cớ để bước ra đường đêm nay. Để Ta dc đi qua nhà Em, lạnh lẽo dưới cơn mưa nhưng Ta vẫn đi. Ta muốn nhắn tin kêu Em ra, nhưng Ta sợ, sợ rằng Em sẽ ướt. Ta chạy wa, chạy lại, ko những một lần mà những hai lần, Ta ko dám đi nhiều, vì Ta sợ, sợ Em trông thấy, Em lại xót Ta...

Ta ... Ta viết bài này, nửa muốn Em đọc, nửa muốn không. Ta muốn Em hiểu thêm tình Ta nhưng Ta ko muốn đưa Em vào tình huống khó xử, không muốn Em áy náy nếu như Ta không phải là người Em chọn...

P/s: đây là của anh Pò, anh của Admin viết ớ. hay hăm 11 11
https://stylegroup.all-up.com

Bài viết hay - Admin tặng con trai nà
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cu ly 2 trai tim
» Vết thương...của trái tim...em
» Màn khiêu vũ của trái tim
» Vũ khúc trái tim
» Tiểu sử Nguyễn Trãi